| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | บีแอล500 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 80-100 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V |
| กำลังไฟ | 26W |
| พื้นที่ครอบคลุม | 5000 ลูกบาศก์เมตร |
| ความจุของน้ำมันหอมระเหย | 1400ml |
| ระดับเสียง | <35 dBA |
| สีที่มีจำหน่าย | ขาว / ดำ |
| วัสดุ | เหล็ก |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด