| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | BL500 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 80-100 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp | AC220V |
| Sức mạnh | 26W |
| Khu vực bao phủ | 5000 mét khối |
| Công suất dầu thiết yếu | 1400ml |
| Mức tiếng ồn | < 35 dBA |
| Màu sắc có sẵn | Trắng / Đen |
| Vật liệu | Sắt |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá