| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | A500 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 64 - 72 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Trọng lượng ròng | 1.55kg |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Tiếng ồn hoạt động | ≤ 38 decibel |
| Công suất dầu thiết yếu | 110 ml |
| Điện áp đầu vào/năng lượng | Loại C 5V-2A / 6.0W |
| Màu sắc | Đen/Bạc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá