| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 98.2 -110 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện vào | AC 220V |
| Tiêu thụ năng lượng | 26W |
| Trọng lượng ròng | 11kg |
| Khả năng thanh toán | 1000ml |
| Phạm vi khuếch tán | 5000 mét khối |
| Chức năng chính | Kiểm soát nồng độ điều chỉnh |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá