| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | SZ50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 9 - 12 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Tốc độ phun | 0.125-1.125 ml/h |
| Dung tích chai tinh dầu | 10 ml / 20 ml |
| Chất liệu | PP + POM |
| Trọng lượng tịnh / Trọng lượng cả bì | 300g / 385g |
| Kích thước sản phẩm | 470 × 135 mm |
| Kích thước đóng gói | 88 × 88 × 140 mm |
| Kích thước thùng ngoài | 455 × 280 × 300 mm |
| Số lượng mỗi thùng | 30 CHIẾC |
| Màu sắc | Trắng |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá