| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | H10-A-2026 |
| MOQ: | 1 cái |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Mô hình | H10-A-2026 |
|---|---|
| Cung cấp điện | DC5V-1A |
| Trọng lượng | 0.307 KG |
| Khu vực bao phủ | 100m3 |
| Kích thước | 82 * 186 mm |
| Công suất dầu thiết yếu | 20 ml |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá