| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | H10-A-2026 |
| MOQ: | 1 cái |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Các tình huống áp dụng | Mọi ngóc ngách trong xe, cũng như không gian sống như phòng khách, phòng học, phòng ngủ và phòng tắm tại nhà |
| Nguồn điện sản phẩm | DC5V-1A |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.307KG |
| Chức năng | Lọc không khí |
| Kích thước sản phẩm | 82 * 186mm |
| Dung tích tinh dầu | 20ml |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá