| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM04 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 16.8 - 18.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Quyền lực | 1,5W |
| Độ ồn | <30dba |
| Vùng phủ sóng | 100cbm |
| Tùy chọn màu sắc | Màu gỗ/Đen |
| Công nghệ | Khuếch tán không khí lạnh |
| Công suất dầu | 15ml |
| Mức tiêu thụ dầu tối đa | 0,1ml/giờ |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá