| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | MY01 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 17 -19.3 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| Oil Capacity | 130ml |
| Color Options | Black/White |
| Power Consumption | 10W |
| Material | Plastic |
| Mounting Type | Wall Mounted |
| Applications | Hotels and Homes |
| Dimensions | 175 * 150 * 74mm |
| Gross Weight | 0.9kg |