| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | GL5000 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 80.4 - 90 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| Power | 26W |
|---|---|
| Voltage | AC220V |
| Oil Capacity | 1000ml / 5000ml |
| Control Method | Bluetooth |
| Device Weight | 6.4KG |
| Technology | Cold-air diffusion |
| Color | Black |
| Material | Iron |