| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | GL5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 80.4 - 90 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Công suất | 26W |
|---|---|
| Điện áp | AC220V |
| Dung tích dầu | 1000ml / 5000ml |
| Phương thức điều khiển | Bluetooth |
| Trọng lượng thiết bị | 6.4KG |
| Công nghệ | Khuếch tán khí lạnh |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Sắt |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá