| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | D2000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 62.5 - 70 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| Công suất định mức | 20W |
| Dung tích chứa chất lỏng | 500ml |
| Chế độ lắp đặt | Treo tường |
| Kịch bản áp dụng | Sảnh khách sạn, Thư giãn phòng khách, Ấm áp gia đình |
| Điều khiển thông minh | Ứng dụng di động và kết nối Bluetooth / Wi-Fi |
| Chức năng | Bảo vệ an toàn |
| Chất liệu | Sắt |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá