| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 98.2 -110 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện vào | AC 220V |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | 26W |
| Trọng lượng ròng | 11kg |
| Khả năng sử dụng nước | 1000ml |
| Phạm vi khuếch tán | 5000 mét khối |
| Công nghệ cốt lõi | Công nghệ sương mù nano |
![]()
![]()
![]()