| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | SZ50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 9 - 12 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Tỷ lệ phun | 0.125-1.125 mL/h |
| Công suất chai dầu thiết yếu | 10 ml/20 ml |
| Vật liệu | PP + POM |
| Trọng lượng ròng/trọng lượng tổng | 300g/385g |
| Kích thước sản phẩm | 470 * 135 mm |
| Kích thước bao bì | 88 * 88 * 140 mm |
| Kích thước hộp bên ngoài | 455 * 280 * 300 mm |
| Số lượng mỗi hộp | 30 PCS |
| Màu sắc | Màu trắng |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá