| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | F200 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 38 - 43 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc |
| Cung cấp điện | DC12v/1A |
| Sức mạnh | 5W |
| Mức tiếng ồn | < 40dba |
| Trọng lượng ròng | 1.5kg |
| Công suất chai dầu | 200ml. |
| Khu vực bao phủ | 100-300m3 |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá