| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | H10-A-2026 |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá: | 18~22USD |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
Elevate your space with our intelligent diffuser. It blends advanced technology with user-friendly design to effortlessly create a fragrant, calming sanctuary.
| Product Model | H10-A-2026 |
| Power Supply | DC5V-1A |
| Product Weight | 0.307 KG |
| Coverage Area | 100m³ |
| Product Dimensions | 82 × 186 mm |
| Essential Oil Capacity | 20 ml |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá