| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | C50 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 18 - 20.3 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น |
| Voltage | DC5V |
| Power | 1.5W |
| Noise | <14dba |
| Coverage | 100cbm |
| Features | Dual Use |
| Max Oil Consumption | 0.15ml/h |
| Application | Cars, Homes, and Offices |
| Technology | Cold-air diffusion |