| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | C50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 18 - 20.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Điện áp | DC5V |
| Sức mạnh | 1.5W |
| ồn | <14dba |
| Khả năng bảo hiểm | 100cbm |
| Đặc điểm | Sử dụng hai lần |
| Tiêu thụ dầu tối đa | 0.15ml/h |
| Ứng dụng | Xe hơi, nhà cửa và văn phòng |
| Công nghệ | Phân phối không khí lạnh |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá