| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | AM02 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 15.9 - 17.9 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| อินพุตพลังงาน | DC 5V 1A, 2W |
| อินเทอร์เฟซการชาร์จ | Type-C |
| ระดับเสียง | <30 dBA |
| พื้นที่ครอบคลุม | 100 ลูกบาศก์เมตร |
| อายุการใช้งาน | 8000 ชั่วโมง |
| เทคโนโลยี | การกระจายลมเย็น |
| ความจุของน้ำมัน | 15ml |
| การใช้น้ำมันสูงสุด | 0.1ml/h |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | ความกว้าง: 126 มม. * ความลึก: 72 มม. * ความสูง: 152 มม. |
| วัสดุ | ไม้ธรรมชาติและแก้ว |