| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | เจ50 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 21.4 -24.1 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| แรงดันไฟฟ้า | DC5V |
| กำลังไฟ | 2W |
| เสียงรบกวน | <14dba |
| พื้นที่ครอบคลุม | 100cbm |
| การใช้งาน | บ้านและรถยนต์ |
| เทคโนโลยี | การกระจายลมเย็น |
| คุณสมบัติ | การปรับอัจฉริยะสองโหมด |
| การใช้น้ำมันสูงสุด | 0.15ml/h |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด