| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 21.4 -24.1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 2W |
| Độ ồn | <14dba |
| Phạm vi phủ sóng | 100cbm |
| Ứng dụng | Gia đình và Ô tô |
| Công nghệ | Khuếch tán khí lạnh |
| Tính năng | Thích ứng thông minh hai chế độ |
| Tiêu thụ dầu tối đa | 0.15ml/h |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá