| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | DC100 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15 - 17 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V / 2W |
| Mức độ tiếng ồn | <35 dba |
| Tùy chọn lắp đặt | Chức năng kép gắn tường và để bàn |
| Dung tích dầu | 130ml |
| Phun sương | Nồng độ hương thơm có thể điều chỉnh |
| Tiêu thụ điện năng | 2W |
| Diện tích phủ sóng | 100 mét khối |
| Màu sắc có sẵn | Đen/Trắng |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá