| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | D2000 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 62.5 - 70 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | DC 12V |
| กำลังไฟที่กำหนด | 20W |
| ความจุถังเก็บของเหลว | 500ml |
| โหมดการติดตั้ง | ติดตั้งบนผนัง |
| พื้นที่ครอบคลุม | 2000 ลูกบาศก์เมตร |
| วิธีการควบคุม | แอปพลิเคชันบนมือถือ และการเชื่อมต่อ Bluetooth/Wi-Fi |
| สไตล์การออกแบบ | ความเรียบหรูทันสมัย และความหรูหราแบบเบาๆ |
| เทคโนโลยีการกระจายกลิ่น | การกระจายกลิ่นแบบลมเย็น |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด