| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | D2000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 62.5 - 70 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp đầu vào | DC 12V |
| Năng lượng định giá | 20W |
| Khả năng lưu trữ chất lỏng | 500ml |
| Chế độ cài đặt | Ống đính tường |
| Khu vực bao phủ | 2000 mét khối |
| Phương pháp kiểm soát | Ứng dụng di động và kết nối Bluetooth/Wi-Fi |
| Phong cách thiết kế | Chủ nghĩa tối giản hiện đại và sang trọng nhẹ |
| Công nghệ khuếch tán | Phân phối không khí lạnh |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá