| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | AM01 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 48 - 54 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| แรงดันไฟฟ้า | DC5V |
| ระดับเสียง | <35dba |
| การใช้งาน | พื้นที่พักผ่อน |
| ฟังก์ชัน | เสียงและกลิ่นที่ประสานกัน |
| สี | แซนดัลวูดดำ + กิ่งไม้กรดแอฟริกัน |
| กำลังไฟ | 8.0W |
| ความจุของน้ำมัน | 20ml |
| คุณสมบัติการออกแบบ | สุนทรียศาสตร์แบบจีนใหม่ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด