| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 48 - 54 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Mức độ tiếng ồn | <35dba |
| Ứng dụng | Không gian thư giãn |
| Chức năng | Âm thanh & Hương thơm hài hòa |
| Màu sắc | Gỗ đàn hương đen + Cành cây châu Phi |
| Công suất | 8.0W |
| Dung tích dầu | 20ml |
| Đặc điểm thiết kế | Thẩm mỹ Tân Trung Hoa |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá