| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | MY01 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 17 -19.3 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์กระจายน้ำหอมทรงอ้วน |
| รุ่นผลิตภัณฑ์ | MY-01 |
| ความจุของน้ำมันหอมระเหย | 130ml |
| วัสดุ | พลาสติก |
| กำลังไฟ | 10W |
| อัตราการสิ้นเปลืองน้ำมัน | 1.3g/h |
| ขนาดอุปกรณ์ | 175 * 150 * 74 มม. |
| น้ำหนักรวม | 0.9 กก. |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด