| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | MY01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 17 -19.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thiết bị tạo mùi hương Chubby |
| Mẫu sản phẩm | MY-01 |
| Dung tích tinh dầu | 130ml |
| Chất liệu | Nhựa |
| Công suất | 10W |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu | 1.3g/h |
| Kích thước thiết bị | 175 * 150 * 74mm |
| Tổng trọng lượng | 0.9kg |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá