| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | BL500 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 80-100 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
Một máy khuếch tán nước hoa chuyên nghiệp được thiết kế cho môi trường thương mại, có cấu trúc sắt bền và công nghệ khuếch tán không khí lạnh tiên tiến.
| Điện áp | AC220V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn / Tòa nhà thương mại |
| Năng lượng dầu | 1400ml |
| Màu sắc | Màu đen |
| Sức mạnh | AC220V / 26W |
| Khả năng bảo hiểm | 5000cbm |
| Tính năng | Đứng trên sàn |
| Vật liệu | Sắt |