| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | DC100 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15 - 17 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Mức độ tiếng ồn | <35 dBA |
| Nguồn điện | Pin / USB |
| Dung tích dầu | 130ml |
| Tùy chọn màu sắc | Đen/Trắng |
| Công nghệ | Khuếch tán khí lạnh |
| Diện tích phủ sóng | 100 mét khối |
| Mức tiêu thụ dầu tối đa | 1ml/giờ |