| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM04 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 16.8 - 18.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
Máy khuếch tán hương thơm cao cấp này sử dụng công nghệ làm sương lạnh bằng chất lỏng kép để trực tiếp phân tử 20-30 giọt dầu thiết yếu tự nhiên 100%.Cách tiếp cận sáng tạo này bảo vệ tính toàn vẹn của các loại tinh dầu bằng cách tránh sự phân hủy nhiệt của các thành phần hoạt động, đảm bảo lợi ích điều trị tối đa.
| Điện áp | DC5V |
| Sức mạnh | 1.5W |
| Mức tiếng ồn | < 30dba |
| Khu vực bao phủ | 100cbm |
| Tuổi thọ | 8.000 giờ |
| Công nghệ | Phân phối không khí lạnh |
| Năng lượng dầu | 15ml |
| Tiêu thụ dầu tối đa | 0.1ml/h |