| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 98.2 -110 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Nguồn điện đầu vào | AC 220V |
| Công suất tiêu thụ | 26W |
| Độ ồn | < 50 dB (Yên tĩnh hơn tiếng gõ bàn phím) |
| Dung tích tinh dầu | 1000ml |
| Phạm vi khuếch tán | 5000 mét khối |
| Kích thước sản phẩm | W302 * D193 * H570mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()