| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | AM01 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| Speakers | Dual 4Ω, 2W High-Fidelity |
|---|---|
| Battery | 3000mAh Lithium |
| Battery Life | Up to 60 hours |
| Connectivity | Bluetooth |
| Storage | TF Card Slot |
| Fragrance Capacity | 20ml |
| Materials | Black Sandalwood & African Mahogany |