| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | C50 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 18 - 20.3 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | DC5V |
| กำลังไฟ | 1.5W |
| ระดับเสียง | <14dba |
| ความจุของน้ำมัน | 15ml |
| คุณสมบัติหลัก | เซ็นเซอร์อัจฉริยะ |
| การใช้น้ำมันสูงสุด | 0.15ml/h |
| การใช้งาน | รถยนต์ บ้าน และสำนักงาน |
| เทคโนโลยีการกระจายกลิ่น | การกระจายกลิ่นด้วยลมเย็น |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด