| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | C50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 18 - 20.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Voltage | DC5V |
| Power | 1.5W |
| Noise Level | <14dba |
| Oil Capacity | 15ml |
| Key Features | Intelligent Sensing |
| Maximum Oil Consumption | 0.15ml/h |
| Applications | Cars, Homes, and Offices |
| Diffusion Technology | Cold-air diffusion |