| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | MY01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 17 -19.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Năng lượng dầu | 130 ml |
| Màu sắc có sẵn | Đen / Trắng |
| Tiêu thụ dầu tối đa | 1.5ml/h |
| Vật liệu | Nhựa |
| Đặc điểm chính | Điều khiển APP Bluetooth |
| Ứng dụng | Khách sạn và nhà ở |
| Kích thước | 175 * 150 * 74mm |
| Trọng lượng tổng | 0.9kg |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá