| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | MY01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 17 -19.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC12V |
| Tính năng | Máy compact hiện đại |
| Sức mạnh | 10W |
| Khả năng bảo hiểm | 500 mét khối |
| Màu sắc | Đen/ Trắng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Ứng dụng | Không gian sống hiện đại, phòng khách khách sạn, hành lang và nhà vệ sinh |
| Trọng lượng tổng | 0.9kg |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá