| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | C50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 18 - 20.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 1.5W |
| Độ ồn | <14dba |
| Thời gian hoạt động | 60 giờ |
| Dung tích tinh dầu | 15ml |
| Mức tiêu thụ tinh dầu tối đa | 0.15ml/h |
| Các tình huống áp dụng | Nhà ở |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()