| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | MY01 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 17 -19.3 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / วัน |
| Voltage | DC12V |
| Noise Level | <45 dba |
| Power Consumption | 10W |
| Coverage Capacity | 500 cubic meters |
| Color Options | Black/White |
| Material | Plastic |
| Application | Office |
| Gross Weight | 0.9kg |