| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | MY01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 17 -19.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC12V |
| Độ ồn | <45 dba |
| Công suất tiêu thụ | 10W |
| Dung tích phủ sóng | 500 mét khối |
| Tùy chọn màu sắc | Đen/Trắng |
| Chất liệu | Nhựa |
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Tổng trọng lượng | 0.9kg |