| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | BL500 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 80-100 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp | AC220V |
| Tiếng ồn | <35dba |
| Dung tích dầu | 1400ml |
| Màu sắc | Trắng / Đen |
| Công suất | 26W |
| Phạm vi phủ sóng | 5000cbm |
| Ứng dụng | Khách sạn / KTV / Trung tâm mua sắm |
| Chất liệu | Kim loại |