| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | A500 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 64 - 72 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Pin | Pin lithium 10400mAh |
|---|---|
| Phương thức điều khiển | Ứng dụng Bluetooth & Nút cảm ứng |
| Độ ồn hoạt động | ≤ 38 decibel |
| Dung tích tinh dầu | 110ml |
| Điện áp/Công suất đầu vào | Type-C 5V-2A / 6.0W |
| Màu sắc có sẵn | Đen, Bạc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá