| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | GL5000 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 80.4 - 90 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V |
| กำลังไฟ | 26W |
| ระดับเสียง | <40 dBA |
| พื้นที่ครอบคลุม | 5000 ลูกบาศก์เมตร |
| อายุการใช้งาน | 10,000 ชั่วโมง |
| เทคโนโลยี | การกระจายลมเย็น |
| ความจุของน้ำมัน | 1000/5000ml |
| อัตราการใช้น้ำมันสูงสุด | 5ml/h |