| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | GL5000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 80.4 - 90 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp | AC220V |
| Sức mạnh | 26W |
| Mức tiếng ồn | < 40 dBA |
| Khu vực bao phủ | 5000 mét khối |
| Tuổi thọ | 10,000 giờ |
| Công nghệ | Phân phối không khí lạnh |
| Năng lượng dầu | 1000/5000ml |
| Tiêu thụ dầu tối đa | 5 ml/h |