| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Các diễn giả | Hai 4Ω, 2W High-Fidelity |
|---|---|
| Pin | 3000mAh Lithium |
| Kích thước (cm) | 18 x 8,5 x 16.6 |
| Vật liệu | Cây Sandal đen và gỗ hồng châu Phi |
| Lưu trữ | Cổng thẻ TF |
| Khả năng hương thơm | 20ml |
| Phụ kiện | Máy âm nhạc / tinh dầu (Tìm chọn) / chai hương / hướng dẫn / dây sạc |