| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM04 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Tên sản phẩm | AromaMobi IV [Nguồn năng lượng] |
| Số mẫu | MTP-AM04 |
| Cài đặt đồng hồ | 2H / 4H / 8H / Không thường xuyên |
| Vật liệu xây dựng | Gỗ, thủy tinh, pin lithium, máy bơm |
| Kích thước | W126mm * D72mm * H105.5mm |
| Nhu cầu năng lượng | DC5V 1A |
| Trọng lượng | 390g |
| Màu sắc có sẵn | Sâu, hạt đậu đen (màu tùy chỉnh có sẵn) |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá