| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM01 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 48 - 54 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Mức độ tiếng ồn | <35 dBA |
| Tuổi thọ | 10.000 giờ |
| Mức tiêu thụ dầu tối đa | 0,25 ml/h |
| Màu sắc | Màu gỗ |
| Công suất | 8,0W |
| Diện tích phủ sóng | 100 m³ |
| Chất liệu | Gỗ đàn hương đen + Gỗ cành chua châu Phi |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá