| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM02 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Mô hình | MTP-AM02 |
| Thương hiệu | Wenqingxiang |
| Công suất dầu thiết yếu | 20-30 giọt dầu thiết yếu tự nhiên 100% mỗi lần sử dụng |
| Trọng lượng ròng | 390g |
| Điện vào | DC 5V 1A, 2W |
| Giao diện sạc | Loại C (hợp với Cung cấp điện USB) |
| Kích thước sản phẩm | 126 mm (chiều rộng) * 72 mm (chiều sâu) * 152 mm (chiều cao) |
| Chiều kính cơ sở | 72 mm |