| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | C50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 18 - 20.3 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc |
Thiết kế chủ đạo cho xe hơi với công nghệ đánh thức rung thông minh. Máy khuếch tán tinh dầu ô tô di động này mang đến sự đồng hành không lo lắng trong mọi tình huống lái xe.
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 1.5W |
| Độ ồn | <14dba |
| Phạm vi phủ sóng | 100cbm |
| Dung tích dầu | 15ml |
| Mức tiêu thụ dầu tối đa | 0.15ml/h |
| Màu sắc | Xám/Bạc |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá