| ชื่อแบรนด์: | MGSCENT |
| เลขรุ่น: | D2000 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | USD 62.5 - 70 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้น / วัน |
| รุ่น | GL-D2000 |
|---|---|
| ขนาด | 344mm * 154mm * 266.5mm |
| ความจุของถังน้ําหอม | 500 มล |
| ระยะการกระจาย | 2000 m3 |
| ระบบควบคุม | โบลูทูธเท่านั้น / โบลูทูธ + WIFI |
| การบริโภคพลังงาน | 20W |
| พลังงาน | AC 12V |
| ตัวเลือกสี | สีดํา / ขาว |
| วิธีการติดตั้ง | การจัดตั้งโต๊ะทํางาน / การติดตั้งผนัง |